shafi_banner

labarai

A cikin shago ko wurin nuni, sarari abu ne mai mahimmanci.Rikodin nuni na iya tara samfura a tsaye ko nuna su a kwance, ƙara girman sarari da ba da damar ƙarin samfuran nunawa a cikin iyakataccen yanki.Sabili da haka, manyan akwatunan nuni suna mamaye ganinmu.Amma ba kowane tsayawar nuni ya dace da bukatun abokan ciniki ba.Ta yaya za mu gabatar da samfuran tsayawar mu ga abokan ciniki?Ta yaya za mu fi siyar da samfuran tsayawar mu?Na gaba, marubucin zai bayyana asirin uku don tallace-tallacen tallan nuni.

1. Fahimtar ƙungiyar da aka yi niyya na tsayawar nuni

2. Ƙirƙiri sha'awar tsayawar nuni

3. Ƙirƙiri damar tallace-tallace na kunshin

Fahimtar ƙungiyar da aka yi niyya na rakiyar nuni

Idan kun tsunduma cikin masana'antar rakiyar nuni kuma kuna son cimma sakamako mai kyau, to, kafin fara siyar da rakodin nunin, menene muke buƙatar mu yi don sa shi ya fi ƙarfin kuma ya sami babban girma da kwanciyar hankali tallace-tallace na racks nuni da zaran. mai yiwuwa?Na yi imanin cewa ya kamata kamfanoni masu nasara su san cewa sun fahimci rukunin da aka yi niyya na samfuran su.Don haka, a matsayinmu na masu siyarwa a cikin masana'antar rakiyar nuni, yakamata mu kulle su wanene batutuwan kasuwanmu kuma wanene ainihin abin da muke buƙata kafin siyar da rakuman nuni.Don haka ta yaya za a kulle ƙungiyar manufa ta tsayawar nuni?A ƙasa zan gabatar muku da hanyoyi da yawa:

Da farko, za mu iya gudanar da bincike na kasuwa, wato, ta hanyar tambayoyin tambayoyi, tambayoyin kan yanar gizo, tattaunawa ta rukuni, nazarin masu gasa, da dai sauransu, don fahimtar abin da halaye da halayen ƙungiyoyin da aka yi niyya na raƙuman nuni yawanci suna da.Wannan zai sauƙaƙa mana don tattara bayanai da kayan aiki, sannan a ƙarshe zayyana hoton kasuwa na ɓangaren buƙatun, inganta yuwuwar tallace-tallace na rakiyar nuni.

Na biyu, za mu iya kusan fahimtar yanayin rayuwa, wurin yanki, abubuwan sha'awa, ɗabi'a, da sauransu na ƙungiyoyin da muke niyya ta hanyar duba bayanan alƙaluma da nazarin kafofin watsa labarun.Wannan na iya kusan raba matakan buƙatu da sauƙaƙe tambayoyin mu na gaba don ambato.Ci gaban aiki.

A ƙarshe, za mu iya sadarwa tare da abokan ciniki masu yuwuwa ta hanyar binciken mai amfani da amsawa, gudanar da binciken mai amfani da ra'ayi, da tattara ra'ayi mai yiwuwa.Wannan ra'ayi da sharhi yawanci suna taimaka mana mu fahimci buƙatu da abubuwan da ake so na ƙungiyar da aka yi niyya.

Dangane da bayanan da aka tattara ta hanyoyin da ke sama, za mu iya ayyana mutum mai siye, wanda shine cikakken tsari na samar da abokan ciniki na rukuni.Wannan ya haɗa da shekarun su, sana'a, abubuwan sha'awa, da dai sauransu Ta hanyar irin wannan jerin ayyuka, za mu iya mafi kyawun matsayi na abokan cinikinmu, ta haka ne ceton ma'aikata da kayan aiki mai yawa don aiki na gaba.

dtyr (3)

babban kanti nuni tara

Ƙirƙirar tsayayyen nuni mai ban sha'awa

Idan muka yi ƙoƙari mai yawa a cikin matsayi na buƙatun buƙatun nuni a farkon matakin, amma ƙirar nunin kanta ba ta da ƙima kuma mai ban sha'awa, to, ba zai yuwu a sami nasarar siyar da faifan nuni ba.Muna son ƙirƙirar jan hankali daga tsayawar nuni kanta.

Lokacin da muka nuna samfuran mu na tsaye, ya kamata mu mai da hankali ga yin amfani da fitattun tambura, lambobi ko allunan talla, da sauransu, kuma a sarari suna nuna ƙimar samfuranmu da kansu a kansu?Ina aikin yake?Wannan zai ba abokan ciniki damar jin gaskiyar mu da hankali da haɓaka ƙwarewar siyan su.A lokaci guda kuma, zaku iya ƙara kalmomi kamar "sababbin samfura, ƙayyadaddun tallan lokaci, ƙayyadaddun tayin lokaci" don jawo hankalin abokan ciniki.

Game da nunin nuni da kanta, dole ne mu yi la'akari da abubuwan da suka dace, yanayin aikace-aikacen da sauran al'amurran da ke cikin tsarin yin nunin nuni, don ƙara ma'anar ƙira da kuma sha'awar ƙirar bayyanar.Ƙara ma'anar ƙira ta amfani da launuka masu haske iri-iri, ko siffofi na musamman da layukan santsi.

Idan kuna son tsayawar nuni ya zama mai kyan gani sosai, za mu iya kuma amfani da tasirin hasken wuta.Yi amfani da tasirin hasken da ya dace don ƙara kyawun raƙuman nunin ku.Misali, yi amfani da fitilun LED ko wasu kayan wuta don hasken baya, hasken da aka mayar da hankali ko tasirin gradient don haskaka samfuran kan nuni.

dtyr (1)

ruwan inabi nuni tara

Ƙirƙiri damar siyar da fakitin

Bayan gano ƙungiyar da aka yi niyya da samun wasu buƙatun abokin ciniki, mataki na ƙarshe da za mu yi shi ne ƙara yawan tallace-tallace na raƙuman nuninmu gwargwadon yiwuwa.Don haka wace hanya ce za ta iya ƙara yawan adadin tallace-tallace a cikin mafi guntu lokaci?Zan iya gaya muku ƙaramin dabara shine ƙirƙirar damar tallace-tallace na fakiti don raƙuman nuni.

Da farko, lokacin da muka zaɓi fakitin tsayawar nuni don siyarwa, dole ne mu fara tantance jigon fakitin mai gabatarwa.Lokacin da muka fayyace jigon fakitin, zamu iya ƙirƙirar fakitin nuni masu alaƙa dangane da lokaci, abun ciki, wuri, da sauransu na jigon.

Lokacin zabar haɗin fakiti, yakamata mu iya zaɓar samfuran tallafi dangane da samfuran ko ayyuka masu alaƙa da tsayawar nuni.Tabbatar sun dace da juna kuma suna ba da ƙarin ƙima.Zaɓi mahaɗin samfur mai ban sha'awa da la'akari da buƙatun mabukaci da abubuwan da ake so.

Bayan duk abin da aka shirya, lokacin da muka gabatar da shi ga abokan ciniki, dole ne mu jaddada darajar kunshin, nuna darajar da fa'idar kunshin, kuma bari masu amfani su fahimci ƙarin fa'idodin da suke samu ta hanyar siyan fakitin.Misali, bayar da rangwamen rangwame ko tanadi kuma bayyana ainihin ƙimar samfuran da sabis ɗin da aka haɗa a cikin fakitin.A ƙarshe, sabunta abubuwan fakiti akai-akai.Dangane da buƙatar kasuwa da ra'ayoyin masu amfani, ana sabunta abun cikin kunshin akai-akai don kiyaye shi sabo da kyan gani.Ƙara sababbin samfura ko daidaita haɗin samfurin don haka kunshin yana da kyau koyaushe.

dtyr (2)

Tsayin nunin na'ura mai wayo

An gabatar da sirrin uku na nasara a siyar da akwatunan nuni.Karanta su a hankali kuma ka yi aiki da su a hankali.Na yi imani za ku sami ribar da ba zato ba tsammani.Ko madaidaicin nuni ne ko wasu samfuran, waɗannan hanyoyin guda uku sun dace daidai!


Lokacin aikawa: Satumba-22-2023