shafi_banner

labarai

Ƙarshen shekara yana gab da yin ringi, kuma dole ne kowa ya shirya don Kirsimeti da Sabuwar Shekara.Yayin da Disamba ya shiga, yanayin Kirsimeti a hankali yana ƙara tsananta.

dfy (1)

Tallace-tallacen lokacin Kirsimeti dole ne su fara haifar da yanayi mai ban sha'awa, kuma galibirakuman nunia wannan lokacin an tsara su a kusa da jigogi na Kirsimeti.Bishiyoyin Kirsimeti, launuka ja da kore, dusar ƙanƙara, elk, Santa Claus, da sauransu duk abubuwa ne na Kirsimeti na gargajiya.Lokacin zabar tsayawar nuni, zaku iya farawa daga waɗannan bangarorin, waɗanda ba wai kawai ke nuna yanayin biki ba amma har ma suna taka rawar talla.

dfy (2)

Baya ga sake maimaita wasu abubuwan Kirsimeti na yau da kullun, zaku iya farawa da haske lokacin zabar tsayawar nuni.Kyawawan fitilu masu dumi a kan ma'aunin nuni na iya haifar da tasirin hutu mai launi.Farin dusar ƙanƙara da ke wajen tagar haɗe da fitulun fitilu masu launuka na sa mutane ji kamar sun ɓace cikin ƙasar tatsuniyoyi.

Kuna iya damuwa cewa ko da tallace-tallace na lokacin Kirsimeti yana da ƙarfi da tasiri, daidaita matakan nuni zai zama ɓarna na albarkatu.Duk da haka, ya kasance mai ban mamaki don har yanzu amfani danuni tsayawarbayan Kirsimeti, wanda ya sa mutane su ji cewa mai sayarwa ba shi da kyauta.

dfy (3)

Samun jigo bayyananne, wanda za'a iya ganewa, da haɗin kai shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin jawo abokan ciniki a lokacin hutu.Inda gasa daga ƴan kasuwa da sarƙoƙi ke da zafi, samfuran masu zaman kansu ko masu farawa zasu iya ficewa tare da kayan aikin taga.Yi la'akari da ƙaddamar da sababbin samfura ko kamfen a lokacin hutu don tabbatar da daidaito a cikin tashoshi.

dfy (4)

Wane labari kuke son isarwa ta tagankununi?Tsarin taga mai nasara koyaushe yana ba da labari.

dfytf (5)

Kasance mai gaskiya ga salon alamar ku, nuna dabi'unku da halayenku, kuma ku sake tabbatar da gaskiyar alamar ku.

Misali, kantin sayar da kayayyaki na Printemp Haussman ya ba da labarin wani karamin yaro da ya yi tafiya daga Landan zuwa Paris don bikin Kirsimeti ta tagogi 11.Yaron ya bar Landan ne don bikin Kirsimeti a birnin Paris sanye da rigar burberry, gyale, kayan kwalliya da laima.Ya fara tafiyarsa ne a cikin magriba, inda ya ratsa cikin karkarar Ingila da dusar ƙanƙara ta lulluɓe, ya tsallaka teku, ya hau jirgin ƙasa, daga ƙarshe ya isa birnin Paris da daddare.Spring yana aiki tare da nau'ikan nau'ikan iri, gami da Fendi da Burberry, don kawo wannan labarin zuwa rayuwa.

dfy (6)
dfy (7)
dfytf (8)

Yadda za a yi nunin tsayawa da ya dace da Kirsimeti da amfanin yau da kullun?Wannan abu ne mai sauƙi a gare mu, idan dai mun ƙara ayyuka masu maye gurbin yayin ƙira, za ku iya ci gaba da amfani da wannan tsayawar nuni bayan lokacin Kirsimeti ta hanyar maye gurbin wannan ɓangaren kawai.

Na farko, za mu iya ɗaukar samfurin asali kuma mu ƙara wasu kayan haɗi na biki ko ƙananan abubuwa, irin su bakuna, kayan ado na Kirsimeti, da dai sauransu, don ƙirƙirar wani biki na nunin nuni, wanda za'a iya ajiyewa bayan hutu.Rushe waɗannan na'urorin haɗi.

Na biyu, yi amfani da faifan nuni da aka keɓance wanda ke kwaikwayon tsarin bishiyar Kirsimeti, mai kama da majalisar ministocin tsibiri, don kada ya ji ɓarna da tsada.

Na uku, saita tsayawar nuni tare da fastocin da za a iya maye gurbinsu, ta yadda za a iya canza su yadda ake so bisa ga bukukuwa daban-daban ko ayyukan kamfani, suna ba da cikakkiyar wasa ga sassauci.

Na hudu, zaku iya canza abun cikin bidiyo na nuni bisa ga bukatun ku, wanda ke taimakawa abokan ciniki don kallo.


Lokacin aikawa: Dec-26-2023